Dây nhảy quang Multimode OM3 50/125μm SC-SC hay tất cả các dây nhảy quang MM OM3
chuẩn tốc độ truyền dữ liệu lên đến 10G, độ uốn cong 7.5mm, dây sẵn có chiều dài 3m hoặc tùy
chọn đặt hàng theo yêu ... cầu, sản xuất và giao hàng nhanh trong ngày, bảo hành sản phẩm 12
tháng, 1 đổi 1 nếu lỗi do sản xuất.
Các loại dây nhảy quang OM3 tại Viễn Thông Xanh sản xuất đều đạt chuẩn chất lượng quốc tế,
tốc độ truyền tải lên đến 10Gbps, độ bền cao. Tất cả các sản phẩm dây nhảy quang đều được
test chất lượng kỹ càng trước khi xuất xưởng.
hông số kỹ thuật Dây nhảy quang Multimode OM3 50/125μm LC-LC
Connector Type SC to SC Polish Type UPC to UPC
Fiber Count Duplex Fiber Mode OM3 50/125μm
Wavelength 850/1300nm 10G Ethernet Distance 300m at 850nm
Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥20dB
Fiber Grade Bend Insensitive Minimum Bend Radius 7.5mm
Attenuation at 850nm 3.0 dB/km Attenuation at 1300nm 1.0 dB/km
Cable Jacket PVC Cable Diameter 2.0mm
Polarity A(Tx) to B(Rx) Operating Temperature -20~80°C

Quý khách hàng có nhu cầu đặt hàng dây nhảy quang OM3 các loại hoặc dây nhảy quang ngoài
trời, dây nhảy quang nhiều lõi… vui lòng liên hệ đến Viễn Thông Xanh hoặc có thể liên hệ qua
Holine: 098.939.5445 , Gmail: kd2.vtx@gmail.com để được tư vẫn hỗ trợ

QRCode
Đăng bởi Thanh Hợp vtx
avatar
Thông tin kèm theo khác
Giá
120,000 đ
Điện thoại
0989395445
Địa chỉ
Quận Cầu Giấy
Hà Nội
Bản đồ đường đi
Bạn sử dụng 2 ngón tay để có thể di chuyển bản đồ (trên thiết bị di động)
Dây nhảy quang Multimode OM3 50/125μm SC-SC
Chat Room 7440259
  • Nội dung đã ẩn...