Dây nhảy quang Multimode OM2 ST-ST
Dây nhảy quang Multimode OM2 ST-ST với thiết kế 2 đầu được gắn sẵn 2 đầu kết nỗi quang ST
( ST/UPC, ST/APC) . Thuộc kiểu quang đa mốt (Multi mode). Tính thẩm mỹ cao, khối ... lượng nhỏ
nhẹ, dễ dàng sử dụng và thay thế (plug and play) và có độ dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m,
30m,… hoặc tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng
xem trực tiếp sp tại:https://vtxvn.com/san-pham/day-nhay-quang-multimode-mm-om2-50-
125%ce%bcm-st-st/
Thông sỗ kỹ thuật của dây nhảy quang MM ST-ST
Connector Type ST to ST Polish Type UPC to UPC
Fiber Count Duplex Fiber Mode OM2 50/125μm
Wavelength 850/1300nm 1G Ethernet Distance 550m at 850nm
Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥20dB
Fiber Grade Bend Insensitive Minimum Bend Radius 7.5mm
Attenuation at 850nm 3.0 dB/km Attenuation at 1300nm 1.0 dB/km
Cable Jacket PVC Cable Diameter 2.0mm
Polarity A(Tx) to B(Rx) Operating Temperature -20~80°C
Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các sản phẩm dây nhảy quang MM, dây nhảy quang chính
hãng, giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu của khách hàng. Xin vui lòng
liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện
lợi nhất.
Xem thêm sp khác tại: https://vtxvn.com/danh-muc/phu-kien-quang/day-nhay-quang/

QRCode
Đăng bởi Viễn Thông Xanh
avatar
Thông tin kèm theo khác
Giá
100,000 đ
Điện thoại
0979354796
Địa chỉ
Số 2 Ngõ 53 Phạm Tuấn Tài
Quận Cầu Giấy
Hà Nội
Bản đồ đường đi
Bạn sử dụng 2 ngón tay để có thể di chuyển bản đồ (trên thiết bị di động)
Google Map
Chat Room 7270643
  • Nội dung đã ẩn...